Khi em m&#7879小游戏;t mõi a luôn động viên và an ủi e...

求越南语翻译;你回答我好难吗?我这样下去我真的好累好累,你不要逃避我要问你的问题?我只想你给我一个_百度知道
求越南语翻译;你回答我好难吗?我这样下去我真的好累好累,你不要逃避我要问你的问题?我只想你给我一个
求越南语翻译;你回答我好难吗?我这样下去我真的好累好累,你不要逃避我要问你的问题?我只想你给我一个回答结果,不要再折磨了。
我有更好的答案
: Bạn trả lời tôi rất khó để làm gì?
Tôi tiếp tục như thế này, tôi thật sự mệt mỏi mệt mỏi, bạn cũng không tránh khỏi , tôi muốn hỏi bạn một câu hỏi ?
Tôi chỉ muốn bạn cho tôi một câu trả lời cho các kết quả, không tra tấ
翻译结果1: ask bạn trả lời tôi rất khó để làm gì?
Tôi tiếp tục như thế này, tôi thật sự mệt mỏi mệt mỏi, bạn cũng không tránh khỏi , tôi muốn hỏi bạn một câu hỏi ?
Tôi chỉ muốn bạn cho tôi một câu trả lời cho các kết quả, không tra tấn .翻译结果2: Y ê u trả lời tôi khó khăn như vậy? Tôi giữ này và tôi đã rất mệt mỏi, và bạn không nên cố gắng chạy, tôi muốn hỏi bạn câu hỏi? Tôi chỉ muốn bạn để cung cấp cho tôi một câu trả lời, kết quả, không tra tấn nữa.
为您推荐:
其他类似问题
换一换
回答问题,赢新手礼包
个人、企业类
违法有害信息,请在下方选择后提交
色情、暴力
我们会通过消息、邮箱等方式尽快将举报结果通知您。越南语短语翻译,急~~在线等!!!加分!_百度知道
越南语短语翻译,急~~在线等!!!加分!
曾工作从事服务行业的我,觉得对每一种行业都要做到尊敬,在服务行业中与客人的一些交流是必不可少的。服务行业是一个事务比较繁杂,但又特别锻炼人的行业。对待工作,只要有上进心,敬业勤勉,就将会取得良好业绩。我知道自己还有需要提升的地方,希望用人单...
最好要有越南语音调的。!!!!!
Đ& được làm việc trong ngành c&ng nghiệp dịch vụ T&i nghĩ rằng mỗi ngành c&ng nghiệp cần được t&n trọng, trong ngành c&ng nghiệp dịch vụ, một số giao tiếp với khách hàng là điều cần thiết. Dịch vụ ngành c&ng nghiệp là một giao dịch phức tạp hơn, nhưng đặc biệt để thực hiện nghiệp vụ của một người. Tiến tới làm việc, miễn là có động cơ, chuyên làm việc vất vả, họ sẽ đạt được kết quả tốt. T&i biết có cần phải n&ng cấp với hy vọng sử dụng lao động để cung cấp cho t&i một cơ hội, t&i sẽ cố gắng để tạo ra giá trị cho đơn vị.
采纳率:16%
为您推荐:
其他类似问题
您可能关注的内容
越南语的相关知识
换一换
回答问题,赢新手礼包
个人、企业类
违法有害信息,请在下方选择后提交
色情、暴力
我们会通过消息、邮箱等方式尽快将举报结果通知您。谁有越南MM翻唱黄昏的歌词_百度知道
谁有越南MM翻唱黄昏的歌词
歌曲地址:
我有更好的答案
thầm gọi têm anh(轻声呼唤你的名字)
明雪演唱gọi thầm tên anh lần cuốicon tìm buốt nhói trong đêm sầu còn lai gì khi tình qua mau bao yêu dấu nay cũng theo gió tr&i đi mịt mờđường về c& đơn lạnh giálang thang phố vắng trong mưa buồn rơilệ nhoà trên mi sầu em kh&n ngu&i ,người tình ơith&i hết năm tháng bên nhau tuyệt vờicuộc tình xưa say đắm một trời kỹ niệm ngọt ngào nay đ& xa x&i rồicòn đ&u gi&y phút bối rối cuổng quuyết m&i h&n gọi mời bong anh đ& khuất ch&n trời ,mội minh em trong cuộc đời mưa ơi từng chiều đừng rơi….Còn gì kh&ng anh hỡi từ ngày tình lạnh lung anh đ& quay lưng rồi Còn đầu gi&y phút sớm tốI đắm đuối &m trong vong taydấu yêu nay đ& phai tan ,cuộc tình qua đi vội vàng anh ơi mình đành mất nhauanh ơi mình đành mất nhau…
采纳率:42%
为您推荐:
您可能关注的内容
越南的相关知识
换一换
回答问题,赢新手礼包
个人、企业类
违法有害信息,请在下方选择后提交
色情、暴力
我们会通过消息、邮箱等方式尽快将举报结果通知您。求懂越南语高手帮我翻译;我想了很久很久了,如果你不爱我,这样下去真的好累好累,我们做个了断吧。_百度知道
求懂越南语高手帮我翻译;我想了很久很久了,如果你不爱我,这样下去真的好累好累,我们做个了断吧。
我有更好的答案
anh(em)suy nghĩ rất lâu rất lâu rồi,nếu em(anh)không yêu anh(em) nữa, sống thế mệt quá,chúng tôi phải quyết định vấn đề về chia tayanh代表男,em代表女,看人称选用,谢谢
采纳率:54%
Anh (Em) suy nghĩ rất lâu rồi, nếu em(anh) không yêu anh(em) nữa, cứ sống tiếp tục như thế rất mệt mỏi, thôi chúng ta chia tay vậy thôi. 纯粹为挣分而来。
为您推荐:
其他类似问题
如果你不爱我的相关知识
换一换
回答问题,赢新手礼包
个人、企业类
违法有害信息,请在下方选择后提交
色情、暴力
我们会通过消息、邮箱等方式尽快将举报结果通知您。中文译为越南语_百度知道
中文译为越南语
“我来自中华人民共和国湖北省武汉市,二十多岁,单身,是武汉大学校友,网名libertygod1988。对生物、哲学和文学艺术颇感兴趣,尤其喜欢遗传学。我是个无神论者,认同宗教宽容、民族自决的理念,认为偶然性在生活中起着支配的作用。我期待在将来能够认识越南...
谢谢下面的朋友:)不过可不可以还是加一下调号?打不出来就用数字咯 à 1、ả 2、& 3、á 4、ạ 5
我有更好的答案
这个是我译的:&T&i đến từ T.P. Vũ Hán tỉnh Hồ Bắc nước Cộng Hòa Nh&n D&n Trung Hoa, năm nay t&i hơn hai mươi tuổi,
độc th&n, t&i tốt nghiệp trường Đại Học Vũ Hán, tên nick trên mạng là libertgod1988. Tự t&i rất có hứng về mặt Sịnh Học, Triết Học và nghệ thuật Văn Học, đặc biệt là m&n Di Truyền Học. T&i là người theo thuyết V& Thần, nhưng t&i cũng tiếp nhận l& luận 'khoan dung với t&n giáo, tự quyết cho d&n tộc', lu&n cho rằng chuyện tình cờ có tác động chi phối trong cuộc sống. T&i mong chờ một ngày đó có thể làm quen được bạn bè Việt Nam.&
采纳率:45%
Toi la nguoi Trung Quoc,que o thanh pho VUHAN tinh HoBac.nam nay hai may tuoi,duc than,tot nghiep tu Trung Dai hoc VUHAN,ten tren mang goi la &libertygod1988&.co thu vi voi nhung khoa nghe thuat,van hoc va thiet hoc.toi tin chu nghi vo than,nhung toi cung tiep nhan khoan dung cua don giao,khai niem tu xac dinh cua dan doc.tin rang su tac dung lam cho cuoc song khong the du duan duoc.toi rat mong sau nay douc lam quen voi nhieu ban VietNamT&i đến từ Cộng hòa Nh&n d&n của Trung Quốc Vũ Hán, tỉnh Hồ Bắc, hơn 20 tuổi, duy nhất, cựu sinh viên Trường Đại học Vũ Hán, cũng gọi là libertygod1988. Sinh học, triết học và văn học và nghệ thuật quan t&m, cụ thể, như di truyền. T&i là một người v& thần, sự c&ng nhận của khoan dung t&n giáo, khái niệm về tự xác định rằng quốc gia-cơ hội trong cuộc sống đóng một vai trò chi phối. T&i mong muốn trong tương lai có thể nhận ra một người bạn ở Việt Nam我翻译的没音标但越南人肯定理解,谷歌翻译的有音标,但我觉得语法很不通,你可以贴两个上去。越南人肯定知道你想说什么。O(∩_∩)O~。。。
cau tinh yeumot minh toi rat buon 这个才是最好的说法,来那么多弯弯绕干嘛
Tôi đến từ Thành phố Vũ Hán tỉnh Hồ Bắc nước Cộng hòa Nhân dân Trung Hoa, hơn 20 tuổi, độc thân, là cựu sinh viên Trường Đại học Vũ Hán, nickname trên mạng là libertgod1988. Tôi yêu thích các lĩnh vực sinh học, triết học, văn học nghệ thuật, đặc biệt là Di truyền học. Tôi là người theo thuyết Vô thần, tiếp nhận lý luận &tôn giáo khoan dung, dân tộc tự quyết&, và cho rằng sự ngẫu nhiên đóng vai trò chi phối trong cuộc sống. Tôi mong muốn sau này có thể gặp gỡ làm quen với bạn bè Việt Nam.
其他1条回答
为您推荐:
其他类似问题
越南语的相关知识
换一换
回答问题,赢新手礼包
个人、企业类
违法有害信息,请在下方选择后提交
色情、暴力
我们会通过消息、邮箱等方式尽快将举报结果通知您。

我要回帖

更多关于 400 111 7879 的文章