求翻译越南语口译

(hemmmmlock)
(杰克丹森)
第三方登录:请各位帮帮忙翻译成越南语 求求了 急用、、、、
请各位帮帮忙翻译成越南语 求求了 急用、、、、can lam on hoi ma vung goi dien thoai ve viet nam nhu the nao ho to voi .tu hom to qua day toi gioi to chua goi ve cho bo me duoc .ko biet bo me va 2 e o nha nhu the nao .va bo me cung ko biet toi con song hay da chet nua .ma bo me o nha chuan bi cuoi vo cho e thu 2 nua .ma toi muon ve viet nam de cuoi vo cho e thu hai mot tuan roi toi qau .anh lam on cho toi ve .toi voi ah ve viet nam tham bo me va cuoi vo cho e nua luc toi bung dang con nho trang con nho trang thu ma di ko co luc toi ma de toi ko di duoc.ma de toi ko di duoc.ma de phai 2 nam moi ve duoc ma j day toi dang nho bo me ko chieu noi .ah lam on ah va toi ve viet nam nhe dung nhac toi a hoa nua .no lua toi lay nay tien ah cho roi .lau nay co goi dien duoc dau .va toi muon ve viet nam de tra nha truoc khi qua day toi dang the nha o lao cai ti vi moi thu toi dang de o day .de lau ho pha ra lay het mat .toi voi ah di mot tuan roi qua ben nay thoi .neu ah ko di thi ah mang toi toi nha a linh toi nho a linh dua toi ve tra nha o lao cai .ma ah di cung toi ve tham bo me luan ko so gi dau .a linh cung di co so gi dau .a linh tot thoi ma a linh ko lua j dau ch co a hoa lua toi thoi .a hoavan can tien ah cho toi ko dua cho bo me toi dong nao dau /ve toi xen o dat de toi lay
你的意思是说把这些越南语给标点符号.比如:ko biet bo me va 2 e o nha nhu the nao 翻译成:kh&ng biết bố mẹ và 2 em ở nhà như thế nào 是这样吗?!
我有更好的回答:
剩余:2000字
与《请各位帮帮忙翻译成越南语 求求了 急用、、、、》相关的作业问题
Nh&n hiệu hàng hoá transferorNh&n hiệu hàng hoá được chuyển nhượngSố đăng k&&#
Em yeu,duoc biet em anh rat vui!Thoi gian o Viet Nam anh song rat vui.Cam on em da mang lai cho anh quang hoi uc that dep,cang thay vui hon khi em goi anh 1 tie
Sỏi thận
1.房型密檐式空心砖塔:Gột chạt hình phòng lỗ gạch tháp 2.属于典型的唐代建筑风格:Phong cách x&y dựng thuộc điểm hình của th
请问,你的老公是越南人嘛,他跟你结婚了,他怎么一点点汉语也不会呢.是不是你是男孩,抓了越南女孩,所以谢了这些话发给她的老公
Nu bn yêu ti,khng làm tn thng ti
为了表示昨天的歉意翻译成越南语:de bay do xin loi cho ngay hom qua 今晚是否可以请你喝咖啡?翻译成越南语:toi nay moi ban ung cafe duoc ko 仅供参考.
Bảo chị gọi điện thoại cho anh nhé! 再问: 能再帮翻译一句吗再问: Chị ý hết tiền đi đồi gửi ch
em/anh yêu đến tìm anh/em nhận quà nào!chỉ được trong 24h thôi nha 不知你是男还是女,如果是男用前面,女用后面
意大利语:I prezzi non includono i dazi doganali、come ad esempio I'i-mposta sul valore aggiunto.Non sono sicuro che avete bisogno di pagar-e i dazi doganali,che dipe
男对女:anh yeu em女对男:em yeu anh
Tôi yêu bạn đẹp
I'm waiting for your back,my wife.I love you,come back quickly!
请问为什么要翻译呢?我人在马来西亚,每次从寄东西过来只是最后加一个中文的‘马来西亚’ 就可以了啊!写中文反而马来西亚的邮差看不懂.不过你勉强要的话:邮编84400马来西亚柔佛州,东甲镇,Mati Ledang 河,Muhibbah花园,门牌212
原句存在语病,已修改为:你去问一下她什么时候回来,告诉她如果她回来了就先打电话给我.翻译结果:Bạn hỏi những gì cô sẽ trở lại,nói với cô rằng nế
你是不是要翻译“警察说你明天不能来这里上网了.”这句话?C&ng an nói ngày mai bạn kh&ng được đến đ&y lên mạng nữa.如果只是要说“
vo&oi,&anh&nho&vo&lam&&这句也可以&em&oi&,anh&nho&em&lam&&这句同样可以(推荐这句)上面用于不支持越南文字编辑的手机用的.下面
Cảm ơn bạn, người vợ thân yêu của tôi, đã nghỉ việc sớm để nghỉ n
口语翻译co e la du roi,a ko can gi khac nua!a chi muon yeu nhau voi em thoi!书面翻译anh co the hy sinh tat ca cua anh boi vi em!anh chi muon song voi em mai mai!(7angerine_)
第三方登录:

我要回帖

更多关于 越南语翻译器 的文章

随机推荐