Mẹ em tắm xong熊出没全集 rồi đó

请问谁能帮我找到越南歌曲Dem Lao Xao的伴奏,Phuong Thanh唱的那个版本,跪求啊!_百度知道
请问谁能帮我找到越南歌曲Dem Lao Xao的伴奏,Phuong Thanh唱的那个版本,跪求啊!
请发给我一个联接啊,或是发到我的邮箱也可以啊:
先谢谢大家了
朋友,我要的是这个版本的伴奏,,能辛苦下再帮我找找吗?
我有更好的答案
楼主越南语还不错吧?如果行的话,本人给你可听可下载的链接(注:需简单注册)第一个链接是听歌及歌词:第二个链接是伴奏曲:希望能帮到你啦!那你试用下面这个链接看,用karaoke的形式看能否解决你的问题!
呵呵楼主你不是要伴奏曲吗?怎么又要听歌的了?请再试这个链接,听伴奏、歌星演唱,可自由转换的,发到你邮箱就免了。
Đêm lao xaoĐêm đ&ng lao xao, đêm đ&ng nhớ ai?Đêm đ&ng c& đơn vắng ai?Cơn mưa lao xao, cơn mưa nhớ ai?&Oi, hạt mưa rơi khóc thầm!Anh đang nơi đ&u? Anh thương nhớ ai?Bao đêm c& đơn vắng anh.Mong cho đ&i ta, bên nhau m&i th&i!Cho hạt mưa rơi hết buồnĐK:Tình yêu như cánh chim trời vụt bay theo gió m&i tr&i!Để bao thương nhớ &m thầm, thiết tha v& bờĐèn khuya có thấu hay chăng, lẻ loi t&i đang ngóng tr&ngThì m&y mưa cứ tr&i hoài, khát khao chờ mongChợt nghe chư tiếng em cười, cỏ c&y như muốn níu ch&nNhẹ n&ng c&u hát ban đầu, dấu xưa tuyệt vời.Một mai anh sẽ quay về, bờ m&i mang bao thiết tha.Bài ca in m&i trong lòng, sẽ kh&ng nhạt phai!
为您推荐:
其他类似问题
越南歌曲的相关知识
换一换
回答问题,赢新手礼包
个人、企业类
违法有害信息,请在下方选择后提交
色情、暴力
我们会通过消息、邮箱等方式尽快将举报结果通知您。影恋慕歌词、日文中文罗马音_百度知道
影恋慕歌词、日文中文罗马音
我有更好的答案
  影恋慕  Kage Renbo  Love in the Shadows  原曲:月时计~ルナ・ダイアル  歌:ランコ  编曲:コンプ  作词:コンプ  Circle: 豚乙女 Buta-Otome  Album: 縁 -EN-  Event: C79  また见ている 一人になる梦  幼い日々は 忘れているはずなのに  Mata miteiru hitori ni naru yume  Osanai hibi ha wasureteiru hazu nano ni  Trong giấc mơ em lại thấy mình cô độc  Cho dù phải quên đi những tháng ngày ngây thơ ấy  孤独なんてさ いつでも  すぐそこにあるもの  そう思ってきたけれど・・・  Kodoku nantesa itsudemo  Sugu soko ni aru mono  Sou omottekita keredo  Em đã luôn nghĩ rằng  Cô đơn là thứ luôn ở gần ngay bên em  Nhưng mà…  月の明かりの中であなたを见つけ  私に投げかけた言叶は强く  全てを知ってるような瞳の奥に  求めた光が见えた様な気がして  Stuki no akari no naka de anata wo mitsuke  Watashi ni nagekaketa kotoba ha stuyoku  Subete wo shitteru youna hitomi no oku ni  Otometa hikari ga mieta youna kigashite  Rồi em đã tìm thấy anh trong ánh trăng  Những lời nói của anh bao lấy em mạnh mẽ  Trong ánh mắt anh dường như biết tất cả  Và em đã tìm thấy ánh sáng mình luôn khao khát  近くに居ても 全ては见れない  あなたの事は分かっているはずなのに  Chikaku ni itemo subete ha mirenai  Anata no koto ha wakatteiru hazu nano ni  Nhưng dù ở thật gần bên anh, em lại chẳng thấy gì  Dẫu rằng em nghĩ mình đã thấu hiểu được anh  慕う心と违った  この気持ちの先に  何があるかなんて・・・  Shitau kokoro to chigatta  Kono kimochi no saki ni  Nani ga aru ka nante  Trái với con tim thổn thức  Điều gì đang diễn ra  Ở sâu trong cảm xúc này?  あなたにもらった言叶覚えています  季节は巡りまた花が散っても  どんなに抑えてても募る想いが  あなたの答えを求めて消せない  全てを知ってるような瞳の奥に  私の心だけ映して欲しい  全てを打ち明けても言ってくれますか?  巡り出逢った日のように「おいで」と  Anata ni moratta kotoba oboete imasu  Kisetsu ha meguri mata hana ga chiritemo  Donna ni osaetetemo tsumoru omoi ga  Anata no kotae wo otomete kesenai  Subete wo shitteru youna hitomi no oku ni  Watashi no kokoro dake utsushite hoshii  Subete wo uchi aketemo itte kuremasuka?  Meguri deatta hi no youni [oide] to  Em nhớ những lời anh đã trao em  Dẫu bao mùa đã qua và những đoá hoa héo tàn  Dù bao kiềm nén, không thể nào dập tắt khát khao  Tâm trí của em luôn mãi chờ câu trả lời từ anh  Em muốn đôi mắt dường như thấu hiểu mọi thứ đó  sẽ nhìn thẳng duy nhất vào trái tim em  Nếu như em mở lòng 1 lần nữa, thì anh sẽ nói với em một lần nữa chứ?  Sẽ gọi em đến như ngày chúng ta đã gặp nhau…  –
采纳率:72%
来自团队:
Written by Sakurai Atsushi Composed by Hoshino Hidehiko Performed by BUCK-TICK View romaji/english lyrics. New Feature! Mouseover a kanji character for lookup information!
为您推荐:
其他类似问题
恋慕的相关知识
换一换
回答问题,赢新手礼包
个人、企业类
违法有害信息,请在下方选择后提交
色情、暴力
我们会通过消息、邮箱等方式尽快将举报结果通知您。骞垮憡鎷涘晢QQ
缃戠珯椤甸潰淇℃伅
鍏抽敭瀛

我要回帖